◄♥ A14K64 ♥►
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
◄♥ A14K64 ♥►

.:: LNQ school ::.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  
Cuộc bình chọn Cặp đôi đẹp nhất A14k64 vòng 1 Trả lờiCuộc bình chọn Cặp đôi đẹp nhất A14k64 vòng 1 - 94 Trả lời
lớp mìng ngOn :)) Trả lờilớp mìng ngOn :)) - 54 Trả lời
Hàg về...hàg về.....Ăn ngay choa nóg....Kekeke < Cực kì hót > Trả lờiHàg về...hàg về.....Ăn ngay choa nóg....Kekeke < Cực kì hót > - 52 Trả lời
Topic Gửi thông điệp yêu thương Trả lờiTopic Gửi thông điệp yêu thương - 41 Trả lời
Huyền Baby ♥♥♥♥♥ >.< Trả lờiHuyền Baby ♥♥♥♥♥ >.< - 37 Trả lời
Gửi các Mem A14k64 Trả lờiGửi các Mem A14k64 - 37 Trả lời
tyt_babie chào tất cả mọi người Trả lờityt_babie chào tất cả mọi người - 28 Trả lời
SN 4r, chúng ta làm gì ( ai cũng phải vào xem đó) Trả lờiSN 4r, chúng ta làm gì ( ai cũng phải vào xem đó) - 27 Trả lời
Hâm nóng 4r kái nhể... pix lớp mình đếch đỡ đc =)) Trả lờiHâm nóng 4r kái nhể... pix lớp mình đếch đỡ đc =)) - 24 Trả lời
Mr_Kiny...xuẤt hiỆN.........bOnuS tkÊm Zk Ck tỚ..... Trả lờiMr_Kiny...xuẤt hiỆN.........bOnuS tkÊm Zk Ck tỚ..... - 24 Trả lời
[Offical MP3] So Fake So Crazy ( KC ft Minh Thánh Thiện and MC Freedom) lượt xem[Offical MP3] So Fake So Crazy ( KC ft Minh Thánh Thiện and MC Freedom) - 9924 Xem
HiKi Shop - Nhẫn đặt vòng bạc có chữ theo yêu cầu lượt xemHiKi Shop - Nhẫn đặt vòng bạc có chữ theo yêu cầu - 6463 Xem
Cách làm anh bạn Danbo của Yotsuba (cực yêu) lượt xemCách làm anh bạn Danbo của Yotsuba (cực yêu) - 5624 Xem
Cuộc bình chọn Cặp đôi đẹp nhất A14k64 vòng 1 lượt xemCuộc bình chọn Cặp đôi đẹp nhất A14k64 vòng 1 - 4618 Xem
Ảnh nude nghệ thuật 18+ (girl banned!!!) lượt xemẢnh nude nghệ thuật 18+ (girl banned!!!) - 3416 Xem
Những cái nhất của forum A14 trong năm vừa rùi! Chào mừng sinh nhật một tuổi của A14 lượt xemNhững cái nhất của forum A14 trong năm vừa rùi! Chào mừng sinh nhật một tuổi của A14 - 2922 Xem
Legends of heroes in DotA lượt xemLegends of heroes in DotA - 2786 Xem
lớp mìng ngOn :)) lượt xemlớp mìng ngOn :)) - 2569 Xem
Pokémon: Thế giới của những con thú kỳ diệu lượt xemPokémon: Thế giới của những con thú kỳ diệu - 2566 Xem
Áo đấu mới của Manchester United mùa giải 2010-2011 lượt xemÁo đấu mới của Manchester United mùa giải 2010-2011 - 2398 Xem

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này

Sun Apr 03, 2011 9:59 am
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 1[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 3
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken EmptyĐức Minh[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 7[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 9
-‘๑’ :: A14K64 Forum :: -‘๑’ Đức Minh
Thứ bậc:_♥ Number One ♥_
_♥ Number One ♥_
Thông tin cá nhân Đức Minh:
Huân Chương : Huân chương sáng lập 4rum
Posts Posts : 86
Thanks Thanks : 17
Points Points : 604366
Level của Đức Minh:
Level: 30 Kinh nghiệm: 86%
Sinh mệnh: 86/100
Pháp lực: 30/100
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
Bài gửiTiêu đề: [Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken

Tiêu Đề: [Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken
-------------------------------------------------------------------------

Mel (Cut):
Giờ đây anh thầm mong....người yêu quay về đây.... để lòng anh hết nhớ hết mong...
Lệ hoen đôi bờ mi...ngồi suy tư mình anh...cầu mong em về đây bên anh như lúc xưa....

Ver 1 :
Dù bây giờ có chia tay thì anh sẽ cố viết cho em một bài hát ... một bài hát ... sẽ nói cho em hiểu được tâm tư trong lòng anh hiện tại... thêm một chút cảm giác đau thương mà anh đã phải nếm trải
Để em hiểu và em suy nghĩ là anh vẫn còn yêu em nhiều...dù tình mình...có thể chia 2 ngã rẽ...
Và anh cũng vẫn sẽ..
Biết là em quyết định ra đi...rời xa vòng tay của anh ,quên đi quên đi những kỉ nịêm đẹp...em lỡ ra đi....
Anh biết là anh kô thể níu kéo thêm đc một chút gì nữa
Vì khi trái em đã giành cho ai thì anh cũng kô thể níu kéo được
Thế thôi...và tình mình thì thôi đành...chia đôi

Mel (full)
Giờ đây anh thầm mong....người yêu quay về đây.... để lòng anh hết nhớ hết mong...
Lệ hoen đôi bờ mi...ngồi suy tư mình anh...cầu mong em về đây bên anh như lúc xưa....
Tại sao ta giờ đây....mình chia đôi đường đi...tình đôi ta biệt li ...và người lỡ bước đi..
Vậy thì thôi em yêu... đành chia đôi đường đi...dù anh vẫn còn yêu...và anh sẽ cố quên (ee.... eeeee.mmmm)

Ver2 : Hãy nhắm mắt lại em yêu ..dù có chỉ một lần...cảm nhận tình yêu mà anh đang giành cho em...
Sẽ kô đổi thay...ngược lại.... cái tình yêu của em giành cho anh...mong manh như hạt cát bị một làn gió lạ thổi bay...và bay giữa một bầu trời rộng bao la...
Giữ chặt hạt cát đó....anh sẽ xua tan làn gió...nhưng điều đó chỉ là ảo tưởng...
Vì hạt cát đó đã bay đi...và kô bao giờ quay trở lại...bên...anh....vậy thì thôi chia đôi đường đi...chia li tình yêu...
Em sẽ hạnh phúc một người khác...và anh sẽ cầu chúc...Em hạnh phúc...tình yêu cũng có nhiều lúc ...nhưng mong em đừng buzz..trên my ID yahoo messeger... là em đang bơ vơ mà em muốn chúng mình quay lại như xưa....và a sẽ don’t rep....no Pm ! .. i’m busy.......very sorry....

Mel (full)
Tại sao ta giờ đây....mình chia đôi đường đi...tình đôi ta biệt li ...và người lỡ bước đi..
Vậy thì thôi em yêu... đành chia đôi đường đi...dù anh vẫn còn yêu...và anh sẽ cố quên (ee.... eeeee.mmmm)

Ver 3 : 1 năm dòng cho một trải nghiệm tình yêu... đối với anh là quá đủ....
Nói thì anh cũng đã nói hết...khóc và khóc và lệ anh cũng đã tuôn....Nước mắt ngược vào trong tim... đau và đau cố đau thêm một lần nữa...thử lại kảm giác được bên em... làm lại từ đầu khi đôi chúng mình mới quen...nhưng kô...anh đã sai lầm....và bây giờ mình anh khóc thầm.... ôm một mối tình đã nhạt phai...anh sẽ cố ném nó đi...xa.... thật xa.... thật xa ....thật xa... để đến một ngày em nhận ra...là anh kô phải kẻ sai...mà chính là em...mah baby.....
cố để cho em một cơ hội để em giải thíck với anh...những điều anh nhìn thấy trong lúc đấy...là kô phải sự thật... rằng đó chỉ là đùa vui...giữa em và anh ta...Nhưng kô! Và đó là sự thật...rằng đó mới là ng em yêu...là người em gửi gắm từng nụ hôn nồng thắm... đừng nói và cũng đừng giải thích thêm điều gì chi nữa...vì bây giờ...thôi...chia đôi.. đường tình....em nhé....

Bài này rap lâu rồi! nge mà chuối thì mọi ng thông cảm nhé:P

Tài sản của Đức Minh

Đức Minh được cảm ơn Message reputation : 100% (1 vote) trong bài này

Sun Apr 03, 2011 12:48 pm
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 1[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 3
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty[BL] Dark Hunter[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 7[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 9
-‘๑’ :: A14K64 Forum :: -‘๑’ [BL] Dark Hunter
Thứ bậc:☻Banned☻
☻Banned☻
Thông tin cá nhân [BL] Dark Hunter:
Huân Chương : Mem VIP
Posts Posts : 38
Thanks Thanks : 2
Points Points : 179744
Level của [BL] Dark Hunter:
Level: 30 Kinh nghiệm: 38%
Sinh mệnh: 38/100
Bài gửiTiêu đề: Re: [Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken

bệnh!

Tài sản của [BL] Dark Hunter

Sun Apr 03, 2011 7:44 pm
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Emptytyt_babie[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
-‘๑’ :: A14K64 Forum :: -‘๑’ tyt_babie
Thứ bậc:Sống mãi trong tim A14K64
Sống mãi trong tim A14K64
Thông tin cá nhân tyt_babie:
Huân Chương : Vip SMOD
Posts Posts : 194
Thanks Thanks : 5
Points Points : 145472
Level của tyt_babie:
Level: 29 Kinh nghiệm: 194%
Sinh mệnh: 194/100
Pháp lực: 29/100

Minh hát đây a'?
chg giống

Tài sản của tyt_babie

Sun Apr 03, 2011 8:19 pm
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty{H}ạnh {K}òi[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
-‘๑’ :: A14K64 Forum :: -‘๑’ {H}ạnh {K}òi
Thứ bậc:_♥ Number One ♥_
_♥ Number One ♥_
Thông tin cá nhân {H}ạnh {K}òi:
Huân Chương : Huân chương sáng lập 4rum
Posts Posts : 266
Thanks Thanks : 13
Points Points : 909577
Level của {H}ạnh {K}òi:
Level: 30 Kinh nghiệm: 266%
Sinh mệnh: 266/100

Minh đọc rap
giọng giống mà [Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken 409707

Tài sản của {H}ạnh {K}òi

Sun Apr 03, 2011 8:33 pm
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Emptynh0cxjnh[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
-‘๑’ :: A14K64 Forum :: -‘๑’ nh0cxjnh
Thứ bậc:♥_♥ Moderator ♥_♥
♥_♥ Moderator ♥_♥
Thông tin cá nhân nh0cxjnh:
Huân Chương : Top Post
Posts Posts : 348
Thanks Thanks : 3
Points Points : 150243
Level của nh0cxjnh:
Level: Kinh nghiệm: 348%
Sinh mệnh: 348/100
Pháp lực: /100

vote cho bạn MINH 1 phiếu nào 15
nếu là Minh hát thật thì công nhận là được

Tài sản của nh0cxjnh

Sat Apr 09, 2011 8:40 pm
[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty♥...P Gøñ...♥[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
-‘๑’ :: A14K64 Forum :: -‘๑’ ♥...P Gøñ...♥
Thứ bậc:♥_♥ Moderator ♥_♥
♥_♥ Moderator ♥_♥
Thông tin cá nhân ♥...P Gøñ...♥:
Huân Chương : MOD
Posts Posts : 111
Thanks Thanks : 0
Points Points : 145159
Level của ♥...P Gøñ...♥:
Level: 29 Kinh nghiệm: 111%
Sinh mệnh: 111/100
Pháp lực: 29/100

Kòi ơi tớ làm mod mục nài cơ mà 33 giả chỗ êy 33

Tài sản của ♥...P Gøñ...♥

[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh Ken Empty
-‘๑’ :: A14K64 Forum :: -‘๑’ Sponsored content
Thứ bậc:
Thông tin cá nhân Sponsored content:
Level của Sponsored content:
Level: Kinh nghiệm: %
Sinh mệnh: /100
Pháp lực: /100

Tài sản của Sponsored content

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

[Old] Chia đôi - Kenbyl aka Minh KenXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
PhotobucketPhotobucket